Diễn Đàn Game Thủ
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn Đàn Game Thủ

Vào đây để cùng bình luận và tải các công cụ auto hỗ trợ games nhé.

Trang ChínhTrang Chính  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

VIP Zing Play nói gì về tính năng VIP?

Go down 
Tác giảThông điệp
dieukidieu

VIP Zing Play nói gì về tính năng VIP? Empty
Bài gửiTiêu đề: VIP Zing Play nói gì về tính năng VIP?   VIP Zing Play nói gì về tính năng VIP? Icon_minitimeMon Jun 20, 2011 8:24 pm

1.000 game thủ may mắn đầu tiên của nhà game Zing Play đã được trở thành VIP miễn phí với nhiều quyền lợi và ưu đãi hấp dẫn hơn các thành viên bình thường. Sau gần một tuần trải nghiệm cảm giác làm “người đặc biệt” của Zing Play, các thành viên VIP này đã có nhiều cảm nhận khác nhau về tính năng VIP của Zing Play.

VIP Zing Play nói gì về tính năng VIP? Zingplay02

Hoa Hồng, một nữ game thủ của TLMN chia sẻ: “Mình chơi Zing Play từ khá lâu rồi và thường hay chơi cùng những người bạn của mình. Tuy nhiên, đôi lúc có các thành viên khác vào bàn chơi của bọn mình và “ngồi lì” không chịu ra. Với tính năng VIP, mình có thể đá những thành viên này ra và chơi cùng những người bạn thân của mình”.

Cờ tàn, một cao thủ về cờ tướng kiêm điều hành viên diễn đàn Zing Play cho biết: “Thích nhất là cái tên hiển thị có 7 màu”.

Minh Quang, một game thủ của Poker VN Ăn Đậu lại rất thích tính năng tặng 600 đậu miễn phí cho các thành viên VIP. Anh chàng này chia sẻ: “Mình thường xuyên chơi các game đậu nên mình thích nhất tính năng tặng đậu dành cho VIP. Mỗi ngày được nhận tới 600 đậu, mình có thể thoải mái chơi mà không còn lo lắng hết đậu như trước đây nữa”.

VIP Zing Play nói gì về tính năng VIP? Zingplay01

Thành viên cobemobile1991 phát biểu trên diễn đàn Zing Play: “Tính năng này hay nè. Thích cả cái nick đẹp (tên hiển thị 7 màu) và cả những tính năng quyền lợi của nó nữa”.

Hạ Nhi, một game thủ gắn bó với Zing Play từ những ngày đầu hồ hởi khi biết tin về tính năng VIP. Cô bạn chia sẻ: “Mình gắn bó với Zing Play từ những ngày đầu và thật sự vui khi biết tính năng VIP ra mắt. Mình đăng ký VIP miễn phí những bị “lọt sổ” nên rất mong Ban điều hành Zing Play sớm ra mắt chức năng VIP để được trải nghiệm cảm giác làm VIP là như thế nào”.

VIP Zing Play nói gì về tính năng VIP? Zingplay03

“Mình cũng mong Ban quản trị sớm ra mắt chức năng VIP, càng nhanh càng tốt. Mình chơi các game ngọc nên không cần phần quà tặng hàng tháng nhưng các tính năng còn lại thì rất thích. Mình thích nhất là tính năng “đá người chơi khác” ra khỏi phòng. Với tính năng này mình có thể đá những người không sẵn sàng khi tất cả mọi người đã sẵn sàng hoặc những người hay nói tục ra khỏi bàn chơi”.
Đây là những chia sẻ của game thủ Hoàng Quân, một cao thủ của game Xếp gạch.

Hiện tại, tính năng VIP của Zing Play đã được hoàn tất và chuẩn bị cho ngày ra mắt ngay trong tuần này. Thông tin chi tiết về cách hướng dẫn đăng ký VIP sẽ được cập nhật trên [URL="http://play.zing.vn"]trang chủ Zing Play[/URL], các bạn game thủ nhớ chú ý theo dõi nhé.

VIP Zing Play nói gì về tính năng VIP?
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Zing play: Sắp ra mắt tính năng hoàn toàn mới
» Sắp ra mắt chức năng giúp bạn trở thành Vip của Zing Play
» Các bạn đã biết sử dụng chức năng mới của Zing Play chưa?
» Zing Play chính thức ra mắt tính năng Vip
» Xuất hiện chức năng thu nhỏ biểu tượng game Zing Play