Diễn Đàn Game Thủ
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn Đàn Game Thủ

Vào đây để cùng bình luận và tải các công cụ auto hỗ trợ games nhé.

Trang ChínhTrang Chính  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

Game thủ TLMN Ăn Đậu nói gì về cập nhật mới?

Go down 
Tác giảThông điệp
dieukidieu

Game thủ TLMN Ăn Đậu nói gì về cập nhật mới? Empty
Bài gửiTiêu đề: Game thủ TLMN Ăn Đậu nói gì về cập nhật mới?   Game thủ TLMN Ăn Đậu nói gì về cập nhật mới? Icon_minitimeMon Mar 21, 2011 8:56 pm

Zing Play đã chính thức cho ra mắt hệ thống nhiệm vụ hàng ngày và hệ thống đổi điểm lấy huy chương trong game TLMN Ăn Đậu. Với hệ thống nhiệm vụ vừa được bổ sung, các bạn game thủ Zing Play có thể dễ dàng hoàn thành nhiệm vụnhận đậu miễn phí mỗi ngày.

Sau một ngày ra mắt, các tính năng mới của TLMN Ăn Đậu đã nhận được sự ủng hộ nhiệt tình của cộng đồng game thủ yêu thích tựa game này. Dưới đây là một số chia sẻ của cộng đồng game thủ Zing Play về TLMN Ăn Đậu, mời các bạn cùng theo dõi nhé.

Game thủ TLMN Ăn Đậu nói gì về cập nhật mới? 13006985921375927604_574_574

Lê Minh, một game thủ kỳ cựu của TLMN Ăn Đậu chia sẻ: “Mình đã gắn bó với TLMN Ăn Đậu từ những ngày đầu ra mắt. Mình thấy hai cập nhật mới của game khá thú vị vì giúp cho các game thủ có thể kiếm Đậu miễn phí mỗi ngày”.

Cũng cùng cảm nhận như Lê Minh, nữ game thủ có nickname là Jenny hào hứng: “Ngay từ khi có thông báo của Ban điều hành Zing Play về các cập nhật mới của TLMN Ăn Đậu mình đã rất hồi hộp và mong chờ. Cho đến hôm qua, game chính thức cập nhật hệ thống nhiệm vụ hàng ngày. Mình thật sự bất ngờ. Không ngờ các tính năng mới lại hay và hấp dẫn đến vậy”.

Game thủ TLMN Ăn Đậu nói gì về cập nhật mới? 13006985921046056812_574_574

Lê Anh, một game thủ nhí chia sẻ: “Từ trước đến giờ em chơi khá nhiều game trên ZingPlay nhưng chưa thử qua TLMN Ăn Đậu vì không biết cách kiếm đậu. Khi TLMN Ăn Đậu cập nhật hệ thống nhiệm vụ hàng ngày em đã chơi thử và cảm thấy rất hay. Từ bây giờ, em sẽ gắn bó với TLMN Ăn Đậu thôi”.

Các bạn tham khảo chi tiết tại đây nhé.

Game thủ TLMN Ăn Đậu nói gì về cập nhật mới?
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Chính thức ra mắt hệ thống nhiệm vụ của TLMN Ăn Đậu
» Thẻ game, gamecard, game card, cardgame, card game, item game.
» Tai Game avatar NÔng trai vui ve, Game ngũ đế phiên bản mới nhất tải miễn phí
» Vị trí các game nhỏ trong nhà game Zing Play
» Cửu Thiên - Game Đầu Tiên Mở Hàng Làng Game Việt 2012 ?