Diễn Đàn Game Thủ
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn Đàn Game Thủ

Vào đây để cùng bình luận và tải các công cụ auto hỗ trợ games nhé.

Trang ChínhTrang Chính  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

Miss ảnh Zingdance - Chơi game mà còn đc nỗi tiếng

Go down 
Tác giảThông điệp
kuchinh

Miss ảnh Zingdance - Chơi game mà còn đc nỗi tiếng Empty
Bài gửiTiêu đề: Miss ảnh Zingdance - Chơi game mà còn đc nỗi tiếng   Miss ảnh Zingdance - Chơi game mà còn đc nỗi tiếng Icon_minitimeTue Sep 22, 2009 12:59 am

Girl nào muốn làm miss được nhiều người ngưỡng mộ nào

Hãy thử sức xem mình có phải dễ xương như người ấy nói hok bằng cách tham gia Miss Ảnh ZingDance , một game của cty ViNaGame vừa ra bản thử nghiệm rất thành công…
dance.zing.vn

Vừa chứng tỏ mình với bạn bè, gia đình và với “ Người ấy “để mọi người loé méc chơi đồng thời nhận đc những phần thưởng đặc bịêt có giá trị ( tới vài tr đồng đoá nha tha hồ mà dắt người ta đi en kem và uống trà sữa hí hí ) và cơ hội làm “đại sứ” ( sướng lém ) đồng thời các bạn còn có cơ hội làm DIỄN VIÊN khi dành đc giải ( quá đã ). Nào các bạn nữ dzễ xương seo hem thử tham gia nào, bít đâu đấy …

Miss ảnh Zingdance - Chơi game mà còn đc nỗi tiếng 68441253521606

Chúng mình thử lước qua 1 số thongo tin về cuộc thi nhá

“Miss Ảnh ZingDance” là cuộc thi dành cho tất cả các đối tượng là bạn nữ tuổi teen từ 15 đến 21 trên toàn quốc với mục đích tìm kiếm những gương mặt tiêu biểu trong game Zing Dance thông qua những bức ảnh ấn tượng nhất của họ. Ngoài mục đích trên, sự kiện còn mang ý nghĩa tôn vinh vẻ đẹp của các bạn nữ, tạo điều kiện cho các bạn trẻ kết nối với nhau.
- Các thí sinh tham gia phải đang sinh sống hoặc học tập tại Việt Nam và chưa lập gia đình.
-
Từ ngày 01/10 đến hết ngày 15/11/2009
Cuộc thi đc chia ra làm 3 vòng[/COLOR]

Vòng 1 - Đăng ký và gửi ảnh tham gia và tiến hành bình chọn dự kiến từ 01/10/2009 đến 23/10/2009. [
Kết thúc vòng 1 chọn ra 20 thí sinh bước tiếp vào vòng 2 của cuộc thi.
[/COLOR]
Vòng 2 - Ban tổ chức tiến hành chụp ảnh ngoại cảnh (trong 3 ngày) của 20 thí sinh lọt vào vòng 2 và đăng ảnh của những thí sinh này lên để tiếp tục bình chọn.
Kết thúc vòng 2 sẽ chọn ra 10 thí sinh bước vào vòng chung kết.
Thời gian bình chọn: Dự kiến từ 24/10/2009 đến 04/11/2009. [/COLOR]

Vòng chung kết - Dự kiến từ 05/11/2009 đến 15/11/2009 các thí sinh lọt vào vòng chung kết sẽ tiến hành chụp ảnh tại các studio với các ca sỹ, người mẫu nổi tiếng để đăng ảnh bình chọn. Dự kiến ngày 15/11 sẽ tiến hành công bố các thí sinh đoạt giải trong cuộc thi Miss ZingDance qua ảnh

- Thể lệ tham gia ( có lẻ các bạn nên vào link http://dance.zing.vn/intro/misszingdance/thele.htm#top” hoặc vào trang chủ dance.zing.vn để xem chứ mình nói ra đây thì dài dòng we àh.

Nào các bạn nữ hay nhanh tay nhanh chân tham gia cuộc thi Miss Ảnh ZingDance để chứng tỏ mình và nhận lấy những giải thưởng có giá trị.

Đây là hình ảnh của một Công Chúa đại diện cho QQ dance của trung quốc cô công chúa này có tên là Cici và ở Việt Nam cũng có cô công chúa này trong game Zingdance. Tự hỏi ai sẽ là Công Chúa và là Đại Sứ của ZingDance trong tương lai ????
Hãy nhanh chân tham gia vào MISS Zingdance để đạt đc ước mơ nỗi tiếng của các bạn nhé ^^

Miss ảnh Zingdance - Chơi game mà còn đc nỗi tiếng 84547e9d4d1c6965

Miss ảnh Zingdance - Chơi game mà còn đc nỗi tiếng 84547e9d4da06c9b

Miss ảnh Zingdance - Chơi game mà còn đc nỗi tiếng 84547e9d4e1a6b1e
Tên gọi : Cécilia (thường gọi là Cici)
Chiều cao : 170cm
Cân nặng : 52kg
Vòng đo : 84'60'89[/center]

Được sửa bởi kuchinh ngày Sun Sep 27, 2009 5:58 pm; sửa lần 1.
kuchinh

Bài gửiTiêu đề: Re: Miss ảnh Zingdance - Chơi game mà còn đc nỗi tiếng   Miss ảnh Zingdance - Chơi game mà còn đc nỗi tiếng Icon_minitimeFri Sep 25, 2009 7:34 pm

hãy nhanh chân tham gia để đạt đc ước mơ của mình ^^

http://www.dance.zing.vn
kuchinh

Bài gửiTiêu đề: Re: Miss ảnh Zingdance - Chơi game mà còn đc nỗi tiếng   Miss ảnh Zingdance - Chơi game mà còn đc nỗi tiếng Icon_minitimeTue Sep 29, 2009 5:55 pm

mình mới edit lại time của cuộc thi các bạn nữ tích cự tham gia MISS ZingDance nha
biết đâu sẽ trở thành người của công chúng ^^

thử họi tự nhiên mình trở thành 1 HOT girl trong công chúng thì cảm giác như nào nhỉ ^^

các bạn nam hãy cổ vủ bạn gái mình tham gia nhé ^^ việc bạn gái mình đoạt giải cuộc thi thì công của các bạn nam sẽ làm các bạn nữ iu hơn đây ké ké
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Miss ảnh Zingdance - Chơi game mà còn đc nỗi tiếng   Miss ảnh Zingdance - Chơi game mà còn đc nỗi tiếng Icon_minitime

Miss ảnh Zingdance - Chơi game mà còn đc nỗi tiếng
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Thẻ game, gamecard, game card, cardgame, card game, item game.
» Tai Game avatar NÔng trai vui ve, Game ngũ đế phiên bản mới nhất tải miễn phí
» Vị trí các game nhỏ trong nhà game Zing Play
» Thẻ game siêu khuyến mãi cho game thủ hải ngoại.
» GAME MỚI [Mu Ảo Ảnh] Open 14h ngày 4.2.2010 Chơi game nhận Vcoin