Diễn Đàn Game Thủ
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn Đàn Game Thủ

Vào đây để cùng bình luận và tải các công cụ auto hỗ trợ games nhé.

Trang ChínhTrang Chính  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

Shopping cùng Zingplay

Go down 
Tác giảThông điệp
dieukidieu

Shopping cùng Zingplay Empty
Bài gửiTiêu đề: Shopping cùng Zingplay   Shopping cùng Zingplay Icon_minitimeFri Aug 06, 2010 12:26 am

- Bạn Nạp Xu và lựa chọn vật phẩm như thế nào trong cổng game Zing Play?

Wowww... những vật phẩm trong Cửa hàng Zing Play thật hấp dẫn phải không các bạn! Bật mí với các bạn nè, đã có rất nhiều Zper lựa chọn và mua sẵn cho nhân vật của mình nhiều vật phẩm độc đáo để chuẩn bị trước khi bước vào những ván đấu nóng bỏng tại cổng game Zing Play đấy! Còn bạn thì sao nào???

Cùng chúng mình dạo một vòng quanh trong Cửa hàng Zing Play nhé!

* Ngay tại website Zing Play, bạn cũng có thể lựa chọn trước cho mình những vật phẩm thật độc đáo tại Cửa hàng Zing Play. Hãy xem điều đó được thực hiện như thế nào các bạn nhé!

Shopping cùng Zingplay 1008031i

Nhấp chọn vào nút Item Shop tại website Zing Play

Shopping cùng Zingplay 1008032

Giao diện Cửa hàng Zing Play úm ba la hiện ra!!! ^^

* Tại giao diện Cửa hàng Zing Play trên website, bạn có thể lựa chọn trước cho mình những vật phẩm cần mua.
* Lưu ý: Item Shop tại website Zing Play là nơi giới thiệu: hình ảnh, chức năng, giá tiền... của một vật phẩm. Nếu cần mua vật phẩm ấy, nhất thiết bạn phải đăng nhập vào nhà game Zing Play.

Mọi thông tin chi tiết được cập nhật đầy đủ tại trang chủ: Play.zing.vn

Tham gia thảo luận tại đây

Shopping cùng Zingplay
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Làm sao để chơi được Cờ Tướng trên Zingplay?
» Xì Tố ra mắt chào sân Zingplay
» Làm thế nào để chơi được Zingplay ?
» Cuộc thi Quân Sư Zingplay - Những điều cần lưu ý
» Sân chơi dành cho các đại gia Đậu tại Zingplay