Diễn Đàn Game Thủ
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn Đàn Game Thủ

Vào đây để cùng bình luận và tải các công cụ auto hỗ trợ games nhé.

Trang ChínhTrang Chính  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

Đậu ơi! Mi ở đâu ???

Go down 
Tác giảThông điệp
dieukidieu

Đậu ơi! Mi ở đâu ??? Empty
Bài gửiTiêu đề: Đậu ơi! Mi ở đâu ???   Đậu ơi! Mi ở đâu ??? Icon_minitimeWed Jun 02, 2010 7:26 pm

- Bạn đang kiếm Đậu như thế nào trong trò chơi Tiến Lên Cược Đậu Zing Play??? ^_^

Đố các bạn, hiện nay có bao nhiêu cách kiếm Đậu trong trò chơi Tiến Lên Cược Đậu Zing Play??? Hihi... một câu hỏi không khó lắm phải không? Hèn chi có quá trời cánh tay giơ lên luôn kìa Very Happy. Từ từ nha, mình sẽ chọn ngẫu nhiên một bạn vậy!

Cách 1: Chiến thắng thật nhiều trong các ván đấu!

Cách này thì tất nhiên rồi đúng không các bạn. Nhưng mà... nó chỉ dành cho các cao thủ hay những bạn thật là may mắn thôi. Mình khó kiếm được Đậu bằng cách này lắm! Hic, hic...

Đậu ơi! Mi ở đâu ??? 1003302u
Chiến thắng trong các ván đấu - Niềm mơ ước của thật nhiều các gamer!!!

Cách 2: Bảo hiểm Đậu

- Nhằm cổ vũ tinh thần cho các game thủ khi tham gia trò chơi Tiến Lên Cược Đậu, Zing Play sẽ dành tặng 300 Đậu miễn phí cho 1 nhân vật game nếu gamer bị thua tất cả số Đậu hiện có. (Mình liên tục nhận được loại Đậu tặng này của Tiến Lên Cược Đậu nè các bạn! ^^)
- Lưu ý: Bảo hiểm Đậu chỉ tặng miễn phí 300 Đậu tối đa 3 lần/ 1 ngày/ 1 tài khoản.

Đậu ơi! Mi ở đâu ??? 1006016

Cách 3: Bí mật, bí mật!!!

Cách 3 sẽ được bật mí trong một ngày gần đây trên trang chủ Zing Play. Bảo đảm những thông tin hấp dẫn đó sẽ khiến các bạn game thủ của chúng ta ngất ngây vì sung sướng cho mà xem. Các bạn nhớ đón xem nha!!!

Nguồn: play.zing.vn

Đậu ơi! Mi ở đâu ???
Trang 1 trong tổng số 1 trang