Diễn Đàn Game Thủ
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn Đàn Game Thủ

Vào đây để cùng bình luận và tải các công cụ auto hỗ trợ games nhé.

Trang ChínhTrang Chính  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

Zing Play có nên thu phí hay không???

Go down 
Tác giảThông điệp
dieukidieu

Zing Play có nên thu phí hay không??? Empty
Bài gửiTiêu đề: Zing Play có nên thu phí hay không???   Zing Play có nên thu phí hay không??? Icon_minitimeWed May 26, 2010 7:54 pm

- Bạn sẽ được được gì nếu Zing Play tiến hành thu phí trong game???

Lang thang qua các box trong diễn đàn, chúng mình chợt nhìn thấy một đề tài rất hấp dẫn đang được các gamer nhà mình thảo luận sôi nổi. Cùng đoán xem đó là đề tài gì nhé!

Zing Play có nên thu phí hay không??? 1005261j
Ý kiến mở đầu của một game thủ

"Mình đã gắn bó ZingPlay gần 2 năm nay, và chơi hoàn toàn free không tốn 1 xu, bởi vì ZP không có hệ thống nạp thẻ, mua item v.v...

Đến khi Tiến Lên Cược Đậu ra đời mình cứ nghĩ sẽ có hệ thống nạp thẻ, nhưng vẫn là FREE...

Thiết nghĩ, 1 hệ thống game lớn và đồ sộ như vậy lại hoàn toàn chạy free trong 2 năm qua, thì quả nhiên là rất có lợi cho người chơi.

Nhưng như vậy thì không phong phú, mình rất mong 1 ngày nào đó ZP sẽ thương mại hóa và phong phú hơn về mặt có thể mua item làm đẹp nhân vật, reset ngọc, mua được đậu v.v....

Mong là BQT ZP sẽ nghĩ đến phương án này "

Zing Play có nên thu phí hay không??? Cuocdau
Làm thế nào nếu hết Đậu trong trò chơi Tiến Lên Cược Đậu???

Có người đề nghị cần thêm vật phẩm hỗ trợ trong game, có gamer thì lại cần thêm Đậu để thỏa sức tung hoành cùng trò chơi Tiến Lên Cược Đậu. Còn ý kiến của bạn thì như thế nào???

Zing Play có nên thu phí hay không??? 1005262b
... hết Đậu mình chẳng biết làm sao bây giờ? hic...

Zing Play có nên thu phí hay không??? 123zwv
mình thì cần thêm vật phẩm hỗ trợ trong game nè!

Zing Play có nên thu phí hay không??? 124yx

Zing Play có nên thu phí hay không??? 125gkl

Cùng tham gia đóng góp ý kiến nhé các bạn! Mỗi ý tưởng xây dựng của các bạn sẽ càng làm cho thế giới trò chơi vui nhộn của Zing Play hấp dẫn thêm nhiều hơn đấy!

Nào xin mời các bạn!

Nguồn: play.zing.vn

Zing Play có nên thu phí hay không???
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Truy cập vào ứng dụng Zing Play trên Zing Me nhanh hơn
» Bạn đã chơi được Zing Play ngay trên mạng xã hội Zing Me chưa?
» Chia sẻ thành tích Zing Play dễ dàng lên mạng XH Zing Me
» Game bài Zing Play có mặt trên Zing Me
» Chơi Zing Play ngay trên Zing Me đơn giản nè cả nhà